ऐश्वर्या रायचे ‘मिनी ड्रेसवर’ चे फोटो झाले ली#क, अभिषेक बच्चन म्हणाला ‘प्लीज डिलीट करा ते फोटो’

.

बॉलिवूडमध्ये प्रत्येक वेळी असे काहीतरी घडते, ज्यामुळे सोशल मीडियासह अभिनेत्यांच्या जीवनात खळबळ उडते आणि या गोंधळामुळे कधीकधी अशी परिस्थिती उद्भवते जिथे अभिनेता किंवा अभिनेत्री याना खूप अडचणींचा सामना करावा लागतो. यावेळी बच्चन कुटुंबाची सून ऐश्वर्या राय बच्चन यांच्या बाबतीतही असेच काहीसे घडले.

काही फोटो अतिशय वाईट मार्गाने व्हायरल होतात, ज्यामुळे कधीकधी कलाकार ट्रोल होतात आणि लोकांमध्ये त्यांची चेष्टा करतात. वास्तविक, फोटोग्राफरने ऐश्वर्या राय बच्चनची अशी छायाचित्रे कॅमेर्‍यामध्ये कैद झाली की अभिषेक बच्चन यांनी हा फोटो डिलीट करायला सांगितला

खरं तर असं झालं आहे की बच्चन कुटुंबाची सून ऐश्वर्या राय बच्चन जिला बॉलिवूडची ब्युटी क्यिन म्हटले जाते आणि तिचा नवरा अभिषेक बच्चन एका पार्टीत सहभागी होणार होते. मनीष मल्होत्रा ​​यांच्या घरी पार्टी होती. मी आपणास सांगतो की, करण जोहरसुद्धा त्याच्यासमवेत पार्टीत होता. मनीष मल्होत्रा ​​यांनी आयोजित केलेल्या पार्टीनंतर फोटोग्राफरने घरांकडे जाणाऱ्या त्या सर्वांचे फोटो काढले.

तिथे उपस्थित फोटोग्राफरने ऐश्वर्या राय बच्चन यांचे फोटो काढण्याचा प्रयत्नही केला. आम्ही तुम्हाला सांगू इच्छितो की या पार्टीच्या निमित्ताने ऐश्वर्या राय बच्चनने शॉर्ट मिनी ड्रेस परिधान केला होता.

ऐश्वर्याच्या गाडीत बसतांना अशी काही छायाचित्रे क्लिक केली गेली की अभिषेक बच्चन यांनी जेव्हा त्यांना पाहिले तेव्हा ते म्हणाले की कृपया ही छायाचित्रे हटवा.

फोटो पाहून अभिषेक बच्चन संतापले

अभिषेकने पत्नी ऐश्वर्या राय बच्चन तिचा फोटो पाहताच त्यांचा राग आला. जरी काढलेला फोटो सामान्य होता, तरीही काही फोटो अभिषेक बच्चन यांना आवडले नाहीत, त्यानंतर ते फोटो पाहून त्यांना राग आला आणि त्यांनी ते हटवले. वास्तविक, ऐश्वर्याने ज्या कोनातून फोटो काढले ते योग्य नव्हते कारण तिचा ड्रेस छोटा होता.

परंतु असे बरेच फोटोग्राफर होते ज्यांचे फोटो त्यांच्या कॅमेर्‍यावर सेव्ह झाले होते आणि जे नंतर लीक झाले. तथापि, ज्युनियर बिग बीची पत्नीबद्दलची चिंता स्पष्ट होती.माध्यमांनीही काळजी घेतली पाहिजे

असे अनेक प्रसंग असतात जेव्हा कलाकारांना ‘oops moment’ ला बळी पडावे लागतं. अभिषेकने हा क्षण हटविला. परंतु असे बरेच कलाकार आहेत ज्यांचे उप्स मोमेंट कॅमेऱ्यात कैद झालेले आहेत.

बातमी देण्याच्या प्रक्रियेत मीडिया कर्मचार्‍यांनीही विशेष काळजी घेतली पाहिजे की चुकून क्लिक केलेले छायाचित्र प्रसिधद करू नयेत .