लग्नानंतर प्रत्येक मुलीचा काय वाढून जातो?

आपण अशा बर्‍याच मुलाखतींबद्दल ऐकले असेल ज्यात प्रश्न इतके कठोरपणे विचारले जातात की उत्तर देणे अशक्य आहे असे दिसते. त्याच वेळी, आम्ही आपल्याला सांगतो की मुलाखत दरम्यान असे काही प्रश्न विचारले जातात, ज्याचा अंदाज लावला जाऊ शकत नाही. तथापि, हा प्रश्न त्यांच्यासाठी एक आव्हानासारखा आहे ज्यांना असे वाटते की त्यांची बुद्धी इतरांपेक्षा वेगाने चालते? ज्या लोकांना असे वाटते की त्यांचे बुद्ध्यांक उर्वरितपेक्षा अधिक आहे? त्यांनी ह्या प्रश्नांची अचूक उत्तर द्या…

तर खाली विचारलेल्या या प्रश्नांची उत्तरे देऊन पहा, आपण खरोखर कणखर मनाचे आहात की नाही आज समजेल. मी तुम्हाला सांगतो की काही प्रश्न आपले मन दुखवतात परंतु त्याचे उत्तर हे वेगळेच असते. आज आम्ही तुम्हाला अशा काही प्रश्नांबद्दल सांगणार आहोत जे एका मुलाखतीच्या वेळी विचारले गेले होते.

1) लग्नानंतर प्रत्येक मुलीचा काय वाढून जातात?
उत्तर : डिमांडस

2) बाई मा-गच्या बाजूने काय घेते?
उत्तर : साडीचा पदर

3) असं काय आहे जो फक्त थुं-की लावल्यावरच मध्ये जातो?
उत्तर : सुई धागा

4) मुलीला मुलाच्या कोणत्या गोष्टीवर ब-सायला आवडते?
उत्तर : बाइक वर

5) नवरा आपल्या बायकोची कोणती गोष्ट चा-टतो/खा-तो?
उत्तर : डोक